

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF HEALTH.**

Telegrams "REGCOM"
Telephone: 2545608/2545820/2545872
Fax : 2545239/2544386
Email: mtmerurh@moh.go.tz



**MEDICAL OFFICER INCHARGE
P.O. BOX 3092,
ARUSHA.**

**MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UWEKAJI MFUMO WA UMEME KATIKA
NYUMBA YA MTUMISHI**

NAMBA YA MKATABA: ME/007/MTMERU.RRH/2021-2022/W/6/03

MKATABA UMEFANYIKA LEO TAREHE 25 MWEZI WA 5 MWAKA, 2022

KATI YA

**MGANGA WA HOSPITALI – ARUSHA S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni Mwajiri/ Afisa
Masuhuli**

NA

**FORTUNATUS CHARLES SANGA WA (S.L.P) 7102 - ARUSHA ambaye katika mkataba
huu atajulikana kama 'LOCAL FUNDI', atakayetoa huduma ya uwekaji wa mfumo wa umeme
katika nyumba ya mtumishi.**

KAZI HII ITAFANYIKA KWA MAKUBALIANO YAFUATAYO:

1. Mkataba huu utakuwa wa kiasi cha shilingi za kitanzania (Tzs) 2,390,000/= (million mbili laki tatu na elfu tisini tu)
2. Utekelezaji wa kazi utafanyika kwa kuzingatia (Schedule of activity) na maelekezo yote yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa Masuhuli
3. Kazi ifanyike kwa weledi na ubora unaokubalika.
4. Kazi inatakiwa iwe imekamilika ndani ya siku ishirini na nane.
5. Mwajiri anaweza kusitisha mkataba huu wakati wowote endapo kutakuwa na kukiukwa kwa masharti ya mkataba.
6. Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazokaguliwa kulingana na makubaliano ya kazi (schedule of activity) na mhandisi kuhakiki kazi husika. (Valuation of works) na kutoa cheti.
7. Mkataba huu utakuwa wa siku tisini (45) kuanzia tarehe ya kukabidhiwa eneo la mradi.
8. Makubaliano haya yanakamilika kwa mkataba huu kusainiwa na pande zote mbili.

MKATABA HUU UMESAINIWA NA KUWEKWA MUHURI WA HOSPITALI YA

RUFAA MT MERU UMETIWA SAINI NA:

MGANGA MFAWIDHI

Jina: KIPARI R. MLAMBO

Saini: [Signature]

Tarehe: 25/05/2022



MBELE YA:

Jina: Angela A. Kinuthi

Saini: [Signature]

Cheo: HS

KWA UPANDE WA MTOA HUDUMA, UMETIWA SAINI NA:

FUNDI UMEME:

Jina: Faridha C. Sanga

Saini: [Signature]

Tarehe: 25/05/2022

Mbele ya:

Jina: ABDALLAH H. FARAJ

Saini: [Signature]

Tarehe: 25-5-2022